Kayayyaki

 • Compress packaging machines

  Damfara inji kayan kwalliya

  YS-700/2

  Zai iya rage sararin marufi da ƙarar ba tare da canza fasalin abubuwan ba.Bayan damfara damfara, kunshin zai zama madaidaici, siriri, mai narkar da danshi, da kuma ƙura. Yana da amfani don adana kuɗin ku da sarari a cikin ajiya da sufuri

 • Cabinet Vacuum Packaging Machine

  Mashi injin Marufi Machine

  DZ (Q) -600LG

  Injin yana tallafar hatimin pneumatic a tsaye, babban dakin motsa jiki, da kuma irin buyayyar wuri mara haske. Madeakin tsaran an yi shi ne da bakin ƙarfe, wanda ya dace da sinadarai, abinci, kayan lantarki, magani da sauran masana'antu.

 • Vertical External Vacuum Packaging Machine

  Injin Kayan Wuta Na Waje Na tsaye

  DZ (Q) -600L

  Wannan inji inji ne mai kwalliyar kwalliya ta waje mai tsaye, tare da hatimin a tsaye, wanda ya dace da buhunan burodi ko mai iya narkewa na wasu manyan abubuwa ko samfuran masu sauki ne.

 • Table Type Vacuum Packaging Machine

  Tebur Na'urar Injin Kayan Wuta

  DZ-400T

  Wannan inji inji ce mai nau'in tebur mai kwalliya tare da tsarin yanayi na musamman da na'urar shaye-shaye. Dukan injin ɗin yana a haɗe kuma ana iya sanya shi akan tebur don marufi na ɓoye.

 • Desktop Vacuum(Inflate) Packaging Machine

  Injin tebur na tebur (kumbura)

  DZ (Q) -600T

  Wannan na'urar ita ce nau'in nau'in kayan kwalliyar waje mai kwance, kuma ba'a iyakance shi da girman ɗakin ɗaki ba. Kai tsaye zai iya yin watsi da samfurin (kumbura) samfurin don sa samfurin ya zama sabo da asali, hanawa, don fadada ajiyar ko adana samfurin lokacin.

 • Larger Chamber Vacuum Packaging Machine

  Manyan Chamberan Ruwa na Chamberarfin Chamberaure

  DZ-900

  Oneaya daga cikin shahararrun maɓuɓɓugan kayan aiki ne.Ka'idar tana ɗaukar ɗakin tsabtace bakin ƙarfe da murfin plexiglass mai ƙarfi mai ƙarfi. Dukan injin yana da kyau da amfani, kuma yana da sauƙin aiki.

 • Ultrasonic Tube Sealer

  Ultrasonic Tube Sealer

  DGF-25C
  Ultrasonic tube sealer wani nau'in inji ne wanda yake amfani da mai haɗa ultrasonic don yin aiki akan ɓangaren hatimin akwatin marufi don rufe kunshin.
  Injin yana da karamtuwa kuma ya dace. Tare da karamin aiki kasa to 1 cbm, yana da ikon aiwatar da dukkan aikin daga shigar bututu, fuskantarwa, cikawa, likawa, datsawa zuwa fitarwa ta ƙarshe.

 • Semi-automatic tray sealer

  Semi-atomatik tire sealer

  FG-jerin

  Jerin FG jerin shinge na tire na rabin-auto an sami falala don samar da abinci ƙanana da matsakaiciyar fitarwa. Adana kuɗi da ƙarami. Don samfuran daban, zaɓi ne don yin kwaskwarima na yanayi ko marufin fata.

 • Continuous automatic tray sealer

  Ci gaba da ɗaukar tire na atomatik

  FSC-jerin

  Ana amfani da jerin FSG mai ɗaukar tire na atomatik don samar da wanka don abinci don ingancin sa. Mai daidaitacce ne ga tirori masu girma dabam da siffofi daban-daban. Hakanan, zaɓi ne don amfani da kwaskwarimar yanayi, ko kunshin fata, ko haɗe duka.

 • Banner welder

  Banner welder

  FMQP-1200/2

  Mai sauƙi da aminci, yana da kyau a walda abubuwa da yawa na filastik, kamar banners, PVC mai yadudduka yadudduka. Yana da sassauƙa don daidaita lokacin ɗumi da lokacin sanyaya. Kuma, tsawon hatimin zai iya zama 1200-6000mm.

 • Thermoforming vacuum skin packaging machines

  Injinan gyaran fata na injin motsa jiki

  DZL-420VSP

  Hakanan an saka mai ɗaukar fatar fatar raƙuman ruwan thermoform. Yana ƙirƙirar tire mara ƙarfi bayan dumama, sannan ya rufe saman fim ɗin tare da tiren ƙasa mara kyau bayan yanayi & zafi. A ƙarshe, an shirya kunshin ɗin bayan yanke-yanke.

 • Thermoforming Rigid Packaging Machine

  Thermoforming M Marufi Machine

  DZL-420Y

  Atomatik mai kwalliyar kwalliya da aka gyara ta atomatik ana kuma san shi da injin ƙyallen fim mai Thermoforming. Yana shimfida takardar filastik a cikin tire bayan dumama, sa'annan ya zubar da iskar gas, sannan ya rufe tray ɗin da murfin sama. A ƙarshe, zai fitar da kowane kunshin bayan yanke-yanke.

12 Gaba> >> Shafin 1/2