GAME DA MU

Nasara

kamfanin

GABATARWA

Utien Pack Co., Ltd. An San shi da Utien Pack ƙirar ƙira ce ta fasaha da ke nufin haɓaka layin kwalliya mai sarrafa kansa sosai. Abubuwan da muke amfani dasu yanzu suna rufe samfuran da yawa akan masana'antu daban-daban kamar abinci, sunadarai, lantarki, magunguna da magungunan ƙasa. An kafa Utien Pack a cikin 1994 kuma ya zama sanannen sananne ta hanyar haɓaka shekaru 20. Mun shiga cikin ƙirar ƙa'idodin ƙasa na 4 na na'ura mai ɗaukar kaya. A cikin ƙari, mun samu sama da fasahohin fasaha 40. Ana samar da samfuranmu ƙarƙashin ISO9001: Takardar shaidar 2008. Muna gina injunan kwalliya masu inganci kuma muna rayuwa mafi kyau ga kowa da kowa da ke amfani da fasahar kera kayayyaki. Muna ba da mafita don samar da ingantaccen tsari da kyakkyawar makoma.

 • -
  An kafa A 1994
 • -+
  Sama da Shekaru 25 na Kwarewa
 • -+
  Fiye da 40 Patent Technologies

AIKI

 • Thermoforming machines

  Injinan gyaran wuta

  Injinan gyaran fuska, don samfuran daban, zaɓi ne don yin daskararrun finafinai masu ƙarfi tare da MAP (diunƙirar Canji Ta Musamman), injunan fim masu sassauci tare da yanayi ko wani lokacin MAP, ko VSP (Marufin Skin Vacuum).

 • Tray sealers

  Tire jiragen ruwa

  Tire jiragen ruwa waɗanda ke samar da MAP marufi ko VSP marufi daga ingantattun tilas waɗanda za su iya ɗaukar sabo, firiji, ko daskararrun kayan abinci a yawan adadin fitarwa.

 • Vacuum machines

  Injin inji

  Injin injin injin shine mafi yawan nau'in kayan kwalliyar kayan abinci da aikace-aikacen sarrafa sinadarai. Injinan shirya injin cire iska yana cire iskar oxygen daga kunshin sannan a rufe kunshin.

 • Ultrasonic Tube Sealer

  Ultrasonic Tube Sealer

  Ya bambanta da mai ɗaukar zafi, ultrasonic tube sealer yayi amfani da fasahar ultrasonic don ba da damar ƙwayoyin akan farfajiyar da za a haɗasu ta hanyar tashin hankali na ultrasonic. Yana haɗuwa da ɗaukar bututu na atomatik, gyaran wuri, cikawa, bugawa da yankewa.

 • Compress packaging machine

  Damfara inji inji

  Tare da matsi mai ƙarfi, Injin marufi na Compress yana matse yawancin iska a cikin jakar sannan ya rufe shi. An yi amfani dashi ko'ina don tattara samfuran pluffy, saboda yana da taimako don rage aƙalla 50% sarari.

 • Banner welder

  Banner welder

  Wannan injin ɗin ya dogara ne da fasahar ɗaukar zafi. Tutar ta PVC za a zafafa a duka bangarorin biyu da haɗin gwiwa tare a matsin lamba. Hatimin hatimi madaidaici ne kuma mai santsi.

LABARI

Sabis Na Farko

 • MAXWELL busassun marufi 'ya'yan itace

  MAXWELL, wani kamfani ne mai kera busassun yayan itace kamar su almond, zabibi da busasshen jujube a Australia. Mun tsara layin kwalliya cikakke daga zagayen kunshin kerawa, auna nauyi na atomatik, cikewar atomatik, injin daskarewa da iskar gas, yankan, murfin mota da lakabin atomatik. Hakanan t ...

 • Kunshin gurasar Kanada

  Injin marufi don masana'antar burodi ta Kanada yana da girman nisa 700mm kuma ci gaba 500mm a cikin gyare-gyare. Babban girman yana buƙata babban buƙata a cikin yanayin gyaran inji da cikawa. Muna buƙatar tabbatar da ko da matsin lamba da kwanciyar hankali don samun kyakkyawan pac ...