Thermoforming inji

Tun daga 1994 a Utien Pack muna haɓakawa da gina injunan marufi don aunawa don duk buƙatun marufi.Komai ma'aunin aikin ku, Utien Pack thermoformers za a iya keɓance su da takamaiman bukatunku.

Muna amfani da sabuwar fasahar tattara kayan abinci ta atomatik, ƙirar ƙira da kayan aiki masu canzawa don tabbatar da cewa kuna aiki a mafi kyawun matakan.Wannan yana ba ku fa'ida akan ingancin samfur, sabo da roƙon shiryayye.Tare da mai da hankali kan dorewa, muna tattara samfuran ku da kyau kuma a cikin salon marufi da kuke so.

 

Gaban Aiki 

Tare da fasaha na musamman na thermoforming, injin yana iya tafiyar da dukkan tsarin daga hanyar tire, cikawa, rufewa, yanke da fitarwa na ƙarshe.Digiri na atomatik yana da girma, yayin da rabon lahani yayi ƙasa.

 

Fasaha

Dangane da kayan da aka yi amfani da su, fakiti na iya zama mai sassauƙa ko m.Injin marufi na thermoforming sun dace da fakitin vacuum, fakitin fata, da fasahar MAP, da ingantaccen bayani don duka abinci da samfuran abinci.

Marufi na iya haɗawa da rufewa kawai,fakitin injin, fakitin yanayi da aka gyara(MAP)kumafakitin fata.

Tsarin yankan na musamman da aka yi amfani da shi don abubuwa daban-daban.muna ƙera tsarin gicciye da na tsaye don fim mai sassauƙa, da kuma yanke yankan don fim mai ƙarfi.

 

Categories, ba model!

Ganin babban gyare-gyare na kowane ɗayan ayyukanmu, mun fi son haɗa injin ɗin mu na marufi ta hanyar nau'ikan nau'ikan nau'ikan marufi.

Don haka muna da injin marufi na thermoforming, injin marufi na thermoforming MAP da injin marufi na thermoforming, kowanne yana da nasa fasali na musamman.

 • Injin Matsakaicin Abinci ta atomatik

  Injin Matsakaicin Abinci ta atomatik

  Injin Maɗaurin Abinci ta atomatik:

  A halin yanzu, an yi amfani da marufi mai yawa ga masana'antar abinci.Yana ba da haɗin kai mara misaltuwa na sabo da gabatarwar tallace-tallace, yana ba masu sarrafawa da masu siyarwa damar ba abokan ciniki mafi ingancin abinci da ake samu.

  Injin mu yana iya yin gabaɗayan tsari daga ƙirƙira fakiti, hatimin injin, yanke zuwa fitarwa ta ƙarshe.

  Tare da sababbin fasaha, yana da taimako ƙara ƙarfin ku, rage farashin ku, kuma ku sa samfurin ku ya zama sabo da sha'awa

 • Injin Kayan Abinci na Zazzaɓi kai tsaye tare da CE

  Injin Kayan Abinci na Zazzaɓi kai tsaye tare da CE

  Saukewa: DZL-420R

  Injin Packaging Vacuum Thermoformingshi ne kayan aiki don samfurori' marufi mai sauri mai sauri a cikin fim mai sassauci.Yana shimfiɗa takardar a cikin kunshin ƙasa bayan dumama, sannan ya cika tsiran alade, vacuum kuma ya rufe kunshin ƙasa tare da murfin saman.A ƙarshe, zai fitar da kowane fakiti ɗaya bayan yanke.

 • Karamin injin marufi na thermoforming don fakitin vacuum

  Karamin injin marufi na thermoforming don fakitin vacuum

  Na'urar tana da ƙarfi kuma mai sassauƙa. Babban aikinsa shi ne ya shimfiɗa fim ɗin nadi mai laushi a cikin jaka mai laushi mai girma uku ta hanyar ka'idar thermoforming, sa'an nan kuma sanya samfurin a cikin wurin cikawa, cirewa ko daidaita yanayin ta wurin rufewa da rufe shi, kuma a karshe ya fitar da shirye-shiryen. fakitin bayan yankan mutum.Irin wannan na'ura mai sarrafa kayan aiki mai sarrafa kansa yana adana ƙarfin ɗan adam kuma yana haɓaka ingantaccen samarwa.Bugu da kari, ana iya keɓance shi gwargwadon buƙatarku.

   

 • Injin Packaging Thermoforming, MAP & VSP a ɗaya

  Injin Packaging Thermoforming, MAP & VSP a ɗaya

  Na'urar tattara kayan aiki da yawa ce, tana iya yin yanayin gyare-gyare da kuma tattarawar fata.Yana da ikon tattara nama, abincin teku, kaji, da ƙari.Za a iya daidaita girman fakiti da iya aiki.

 • Injin Packaging Vacuum Thermoforming

  Injin Packaging Vacuum Thermoforming

  DZL-R jerin

  Injin Packaging Vacuum Thermoforming is kayan aiki don samfuran' marufi mai saurin sauri a cikin fim mai sassauƙa.Yana shimfiɗa takardar a cikin kunshin ƙasa bayan dumama, sannan ya cika samfurin, ya ɓoye kuma ya rufe kunshin ƙasa tare da murfin saman.A ƙarshe, zai fitar da kowane fakiti ɗaya bayan yanke.

  Thermoforming Packaging Machines

   

  Thermoforming marufi injiwata shahararriyar hanya ce ta samar da marufi da aka yi na al'ada, na iri ɗaya.Suna zafi da matsawa takardar filastik zuwa nau'i-nau'i iri-iri, sau da yawa don amfani da kayan abinci da abin sha.Injin suna da sauƙin aiki, tare da mafi yawan buƙatar matakai kaɗan kawai don samar da marufi da ake so.Wannan sassauci yana ɗaya daga cikin manyan fa'idodin na'ura, saboda yana ba da damar samar da sauri da sauƙi na samfuran marufi na musamman.

   

  Thermoforming MAP (marufi da yawa Layer) tsari ne na masana'anta na thermoplastic wanda ke haifar da nau'ikan samfuran marufi masu ƙarfi da sassauƙa daga takarda ɗaya na abu.Ana amfani da wannan injin don ƙirƙirar ƙananan kwantena masu girma zuwa matsakaici daga nau'ikan kayan filastik da suka haɗa da polypropylene, polyethylene, da polystyrene.Injin yana amfani da zafi da matsa lamba don samar da kayan zuwa sifofin da ake so.

   

  Injin thermoforming inji ne mai ɗaukar kaya wanda ke fitar da takardar filastik zuwa sifofin da ake so ta amfani da zafi da matsa lamba.Injin thermoforming sun zo da girma dabam dabam kuma ana iya amfani da su don yin nau'ikan marufi iri-iri, gami da fakitin blister, kwali, kwalabe, kwalaye, da harsasai.Ta hanyar ƙirƙirar marufi na al'ada ga kowane abokin ciniki, 'yan kasuwa za su iya tabbatar da cewa an isar da samfuran su ga masu siye ta hanyar da ta dace.

 • Nama Thermoforming Vacuum Skin Packaging (VSP)

  Nama Thermoforming Vacuum Skin Packaging (VSP)

  DZL-VSP jerin

  Thermoforming injin marufi na fataHakanan ana kiranta thermoforming VSP packer.
  Yana da ikon yin gabaɗayan tsari daga ƙirƙira fakiti, cika zaɓi, rufewa, da yanke.Yana iya aiki don fim ɗin filastik daban-daban don ƙirƙirar akwati mai ƙarfi.Bayan zafi da injin, fil ɗin saman zai rufe samfurin a hankali, kamar kariyar fata ta biyu.Marubucin fata ba kawai yana haɓaka sha'awar gani ba amma yana ƙara rayuwar shiryayye sosai.Duka girman fakitin da saurin tattarawa ana iya keɓance su daidai.

  Ana amfani da injunan marufi na thermoforming MAP (Molded Application Plastic) don ƙirƙirar abinci na filastik da kwantena na abin sha daga kayan zafi iri-iri.Injin ɗin suna dumama robobin zuwa yanayin zafi sama da wurin narkewar robobin, sannan su yi amfani da matsi da jujjuya don samar da robobin zuwa siffar da ake so.Wannan tsari na iya haifar da nau'i-nau'i da nau'i-nau'i daban-daban, yana sa ya zama zaɓi mai ban sha'awa don kayan marufi.

   

  Injin Packaging Fatar Thermoforming

   

  Thermoforming injin marufi na fata sabon nau'in na'ura ne na kayan kwalliya wanda ke samar da jakunkuna masu cike da ruwa da sauran nau'ikan fakitin iska.Yana da sassa biyu: thermoformer da vacuum packer.Thermoformer yana dumama takardar filastik har sai ya yi ruwa, sa'an nan mai ɗaukar hoto ya ja takardar filastik kusa da abinci ko samfurin kuma ya haifar da hatimin iska.

   

  Thermoforming MAPinjin marufisabon nau'in inji ne da aka ƙera don samar da samfuran marufi da yawa.Injin MAP mai zafin jiki na iya samar da nau'ikan samfuran marufi daban-daban, kamar kwali, karas, kwalaye da ganguna.Wannan injin yana da fa'idodi da yawa akan sauran nau'ikan inji, kamar saurin samarwa da sauri kuma babu buƙatar ƙarin kayan aiki.

   

  Thermoforming MAP marufi inji kayan aiki ne mai mahimmanci a cikin masana'antar abinci.Ana amfani da shi ne don samar da samfuran filastik zuwa nau'i daban-daban da girma, kamar kwalabe, kwalaye, gwangwani, tire da sauransu.Hakanan wannan injin na iya samar da samfuran marufi na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki.Thermoforming MAP marufi inji yana da ingantacciyar aiki da tsawon sabis.Ya dace da samar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan samfuran filastik daban-daban.

 • Injin Marufi na Map na Thermoforming don Nama

  Injin Marufi na Map na Thermoforming don Nama

  Farashin DZL-Y

  Injin Marufi na Map na Thermoforming, yana shimfiɗa takardar filastik a cikin tire bayan dumama, sannan ya zubar da iskar gas, sannan ya rufe tiren tare da murfin saman.A ƙarshe, zai fitar da kowane fakitin bayan yanke-yanke.

 • Durian Thermoforming Vacuum Packing Machine

  Durian Thermoforming Vacuum Packing Machine

  DZL-R jerin

  Injin Packing na Thermoformingshi ne kayan aiki don samfurori' high-guduninjin shiryawaa cikin m fim.Yana shimfiɗa takardar a cikin kunshin ƙasa bayan dumama, sannan ya cika samfurin, ya ɓoye kuma ya rufe kunshin ƙasa tare da murfin saman.A ƙarshe, zai fitar da kowane fakiti ɗaya bayan yanke.

 • Kwanan Wata Injin Marufin Marufi na Thermoforming

  Kwanan Wata Injin Marufin Marufi na Thermoforming

  DZL-R jerin

  Injin Packaging Vacuum Thermoformingshi ne kayan aiki don samfurori' high-guduninjin marufia cikin m fim.Yana shimfiɗa takardar a cikin kunshin ƙasa bayan dumama, sannan ya cika kwanakin, vacuum kuma ya rufe kunshin ƙasa tare da murfin saman.A ƙarshe, zai fitar da kowane fakiti ɗaya bayan yanke.

 • Cheese Thermoforming Vacuum Skin Packaging Machine

  Cheese Thermoforming Vacuum Skin Packaging Machine

  DZL-VSP jerin

  Thermoforming injin marufi na fata iskuma mai sunathermoforming VSP Packer .
  Yana da ikon yin gabaɗayan tsari daga ƙirƙira fakiti, cika zaɓi, rufewa, da yanke.Yana iya aiki don fim ɗin filastik daban-daban don ƙirƙirar akwati mai ƙarfi.Bayan zafi da injin, fil ɗin saman zai rufe samfurin a hankali, kamar kariyar fata ta biyu.Thebuɗaɗɗen fata ba wai kawai yana haɓaka roƙon gani ba amma yana faɗaɗawadarayuwar shiryayye sosai.Duka girman fakitin da saurin tattarawa ana iya keɓance su daidai.

 • Injin Cika Form

  Injin Cika Form

  DZL-Series

  Injin cika nau'ikan hatimi wanda ke nuna haɓakar fakiti a cikin injin ta amfani da muryoyin fim guda biyu waɗanda aka saba yin su da kayan daban-daban.Dangane da kayan da aka yi amfani da su, fakiti na iya zama mai sassauƙa ko m.Wannan nau'in na'ura an yi shi ne a kasuwannin abinci da na abinci.

 • Ketchup Filling Machine a cikin Thermoforming

  Ketchup Filling Machine a cikin Thermoforming

  Farashin DZL-Y

  ketchup cika inji marufia cikin thermoforming shine a kwanceinji mai shiryawa ta atomatik.Yana iya yin dukan tsari dagakunshin kafa,cikawa na zaɓi, rufewa, da yanke.Yana iya aiki don fim ɗin filastik daban-daban don ƙirƙirar akwati mai ƙarfi.Dukansu girman fakitin da saurin tattarawa za'a iya daidaita su daidai.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2