Nama Thermoforming Vacuum Skin Packaging (VSP)

DZL-VSP jerin

Thermoforming injin marufi na fataHakanan ana kiranta thermoforming VSP packer.
Yana da ikon yin gabaɗayan tsari daga ƙirƙira fakiti, cika zaɓi, rufewa, da yanke.Yana iya aiki don fim ɗin filastik daban-daban don ƙirƙirar akwati mai ƙarfi.Bayan zafi da injin, fil ɗin saman zai rufe samfurin a hankali, kamar kariyar fata ta biyu.Marubucin fata ba kawai yana haɓaka sha'awar gani ba amma yana ƙara rayuwar shiryayye sosai.Duka girman fakitin da saurin tattarawa ana iya keɓance su daidai.

Ana amfani da injunan marufi na thermoforming MAP (Molded Application Plastic) don ƙirƙirar abinci na filastik da kwantena na abin sha daga kayan zafi iri-iri.Injin ɗin suna dumama robobin zuwa yanayin zafi sama da wurin narkewar robobin, sannan su yi amfani da matsi da jujjuya don samar da robobin zuwa siffar da ake so.Wannan tsari na iya haifar da nau'i-nau'i da nau'i-nau'i daban-daban, yana sa ya zama zaɓi mai ban sha'awa don kayan marufi.

 

Injin Packaging Fatar Thermoforming

 

Thermoforming injin marufi na fata sabon nau'in na'ura ne na kayan kwalliya wanda ke samar da jakunkuna masu cike da ruwa da sauran nau'ikan fakitin iska.Yana da sassa biyu: thermoformer da vacuum packer.Thermoformer yana dumama takardar filastik har sai ya yi ruwa, sa'an nan mai ɗaukar hoto ya ja takardar filastik kusa da abinci ko samfurin kuma ya haifar da hatimin iska.

 

Thermoforming MAPinjin marufisabon nau'in inji ne da aka ƙera don samar da samfuran marufi da yawa.Injin MAP mai zafin jiki na iya samar da nau'ikan samfuran marufi daban-daban, kamar kwali, karas, kwalaye da ganguna.Wannan injin yana da fa'idodi da yawa akan sauran nau'ikan inji, kamar saurin samarwa da sauri kuma babu buƙatar ƙarin kayan aiki.

 

Thermoforming MAP marufi inji kayan aiki ne mai mahimmanci a cikin masana'antar abinci.Ana amfani da shi ne don samar da samfuran filastik zuwa nau'i daban-daban da girma, kamar kwalabe, kwalaye, gwangwani, tire da sauransu.Hakanan wannan injin na iya samar da samfuran marufi na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki.Thermoforming MAP marufi inji yana da ingantacciyar aiki da tsawon sabis.Ya dace da samar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan samfuran filastik daban-daban.


Siffar

Aikace-aikace

Na zaɓi

Tsarin kayan aiki

Ƙayyadaddun bayanai

Tags samfurin

Nama Thermoforming Vacuum Skin Packaging (VSP)

Tsaro
Tsaro shine babban damuwarmu a ƙirar injina.Don tabbatar da max aminci ga masu aiki, mun shigar da na'urori masu yawa a sassa da yawa na injin, gami da murfin kariya.Idan ma'aikacin ya buɗe murfin kariya, za'a ga na'urar ta daina gudu nan take.

Babban inganci
Babban inganci yana ba mu damar yin cikakken amfani da kayan tattarawa da rage farashi & sharar gida.Tare da babban kwanciyar hankali da aminci, kayan aikinmu na iya rage raguwar lokaci, don haka za a iya tabbatar da babban ƙarfin samarwa da sakamakon marufi na uniform.

Sauƙaƙe aiki
Aiki mai sauƙi shine fasalin mu mai mahimmanci azaman kayan aiki mai sarrafa kansa sosai.Dangane da aiki, muna ɗaukar tsarin sarrafa tsarin PLC, wanda za'a iya samu ta hanyar koyo na ɗan gajeren lokaci.Bayan sarrafa na'ura, maye gurbi da kulawar yau da kullun kuma ana iya ƙware cikin sauƙi.Muna ci gaba da ƙirƙira fasahar don yin aiki da kulawa da na'ura cikin sauƙi kamar yadda zai yiwu.

M
Don dacewa da samfura daban-daban, ƙirar marufinmu masu kyau na iya siffanta fakitin cikin tsari da girma.Yana ba abokan ciniki mafi kyawun sassauci da amfani mafi girma a cikin aikace-aikacen.Ana iya daidaita siffar marufi, kamar zagaye, rectangular da sauran siffofi.
Hakanan za'a iya daidaita ƙirar tsari na musamman, kamar rami ƙugiya, kusurwar hawaye mai sauƙi, da sauransu.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Baya ga ƙirƙirar fata na biyu na iska don samfuran samfura da yawa, marufi na thermoform yana ba da ƙarin fa'idodi don haɓaka kusan kowane samfuri, yana ba shi ƙarin fasali masu ban sha'awa ga masu amfani.

   

  Fakitin Fata na Thermoform Abvantbuwan amfãni

  • Zaɓin don amfani da tsayayyen goyan baya azaman tire.
  • Nuni a tsaye na fakitin yana guje wa motsin samfurin a ciki.Ƙaruwar rayuwar shiryayye samfurin.
  • Yana riƙe da ruwa da iskar gas.
  • Yana haɓaka samfurin yana ba shi jagorancin jagora.
  • Zaɓin don amfani da tallafi mai sassauƙa.Zaɓin don ƙara ƙarin murfi don amfani azaman tallafin lakabi.
  • Hakanan yana ba da damar haɗa gas mai kariya ko abubuwan tallatawa (kayan abinci, cokali…) tsakanin fina-finai biyu.
  • Yana ba da damar gyare-gyaren fakitin cikin sharuddan tsari da girma.Nau'in kayan kwalliyar da aka yi amfani da su a cikin fakitin fata yana ba da damar fakitin buɗewa mai sauƙi.
  nama injin fakitin fata nama injin fakitin fata2 nama injin fakitin fata3

  Za'a iya haɗa ɗaya ko fiye na waɗannan na'urorin haɗi na ɓangare na uku a cikin injin ɗin mu don ƙirƙirar layin samar da marufi mai sarrafa kansa.

  • Multi-kai tsarin auna
  • Tsarin haifuwa na ultraviolet
  • Mai Gano Karfe
  • Lakabi ta atomatik akan layi
  • Gas Mixer
  • Tsarin jigilar kaya
  • Buga ta inkjet ko tsarin canja wurin zafi
  • Tsarin nunawa ta atomatik

  UTIEN PACK3 UTIEN PACK2 UTIEN PACK

  1.Vacuum famfo na Jamus Busch, tare da abin dogara da kuma barga ingancin
  2.304 bakin karfe tsarin, wanda ya dace da ma'aunin tsaftar abinci.
  3.The PLC kula da tsarin, yin aiki mafi sauki da kuma dace.
  4.Pneumatic sassan na SMC na Japan, tare da daidaitattun matsayi da ƙananan rashin nasara.
  5.Electrical sassa na Faransa Schneider, tabbatar da barga aiki
  6.The mold na high quality-aluminium gami, lalata-resistant, high-zazzabi resistant, da hadawan abu da iskar shaka-resistant.

  Samfurin na yau da kullun shine DZL-320R, DZL-420R, DZL-520R (320, 420, 520 yana nufin nisa na fim ɗin samar da ƙasa kamar 320mm, 420mm, da 520mm).Karami da girman girman thermoforming injin marufi suna samuwa akan buƙata.

  Yanayin DZL-VSP jerin
  Gudun (kewaye/min) 6-8
  Zaɓin marufi M fim, fata marufi
  Nau'in fakitin Rectangular da zagaye, Siffofin asali da sifofi masu fa'ida cikin 'yanci…
  Faɗin fim (mm) 320,420,520
  Nisa na musamman (mm) 380-640
  Matsakaicin zurfin ƙira (mm) 50
  Tsawon Gaba (mm) 500
  Mutu canza tsarin Tsarin aljihu, manual
  Amfanin wuta (kW) 18
  Girman injin (mm) 6000×1100×1900,Mai iya daidaitawa
  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana