Hukumarmu
Hukumarmu ita ce kawo mafi kyawun hanyoyin sadarwa mai inganci ga abokan cinikinmu a duk duniya. Tare da ƙungiyar injiniyoyi masu ƙwararrun ƙwallon ƙafa tare da kwarewar da suka gabata, mun sami wasu karin lambobin ilimi 40 cikin fasahar yankan. Kuma muna haɓaka injunan mu da sabuwar fasahar.
Hangen nesan mu
Ta hanyar ƙirƙirar darajar samfur ga abokan cinikinmu tare da ƙwarewar mu, muna nufin kasancewa manyan masana'antar a masana'antar kayan aikin. Tare da yin gaskiya, ingantacce, ƙwararru da haɓaka, muna ƙoƙari su ba wa abokan cinikinmu mafi kayan tallafi. A wata kalma, ba mu raba wani ƙoƙari don samar da mafi kyawun ɗaukar farashi ta hanyar kiyaye ƙarin darajar samfuran su samfuran su samfuran su.
Core darajar
Kasancewa da aminci
Kasancewa mai laushi
Kasancewa da hankali
Kasancewa da bidi'a