Ultrasonic Tube Sealer

Saukewa: DGF-25C
Ultrasonic tube sealerwani nau'i ne na na'ura wanda ke amfani da mai ba da hankali na ultrasonic don yin aiki a kan sashin rufewa na akwati don rufe kunshin.
Na'urar tana da karamci kuma tana da yawa.Tare da ƙaramin aiki ƙasa da 1 cbm, yana da ikon yin gabaɗayan tsari daga ɗaukar bututu, daidaitawa, cikawa, rufewa, datsawa zuwa fitarwa ta ƙarshe.


Siffar

Aikace-aikace

Amfani

Tsarin kayan aiki

Ƙayyadaddun bayanai

Tags samfurin

1.PLC tsarin kulawa tare da aiki mai sauƙi.
2.The ultrasonic mita ya ci-gaba Ana dubawa jere da kuma atomatik gyara aikin.
3.With atomatik aikin ƙararrawa kuskure.
4.Anopting sabon nau'in bututun mai aiki ta atomatik, ana ɗaukar nauyi ba tare da matsawa ba.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • An yi amfani da shi sosai a cikin kayan shafawa, sunadarai da masana'antun abinci.
  Ana iya amfani da waldi na Ultrasonic zuwa kusan dukkanin kayan filastik, yayin da yake haifar da zafi ta hanyar rikici tsakanin kayan da za a haɗa.

  tube (1-1) tube (2-1) tube (3-1)

   

  1.Auto tube loading
  Ana sanya bututun filastik a cikin tankin tattarawa tare da buɗe waje.Na'urar lilo tana sarrafa bututu don shigar da tashar digowar bututu ɗaya bayan ɗaya, kuma injin zubar da bututu yana jujjuya baya da gaba 90° don sanya bututun cikin gindin bututun don kammala lodin bututu.

  2.Auto daidaitacce
  Bayan an ɗora bututun, teburin jujjuya don fitar da bututun zuwa tashar alama.An daidaita matsayi na bututu ta hanyar gano alamar sanyawa a kan bututu ta hanyar sauya hoton hoto.Rike duk bututu suna fuskantar ta hanya guda.

  3.Cikin atomatik
  Sashin cikawa ya ƙunshi kai mai cikawa, tankin abu, da dai sauransu. Ana tura piston don motsawa ta sassan pneumatic don fitar da kayan kuma a zuba shi cikin ƙananan bututu daga tankin kayan.Ana iya sarrafa shi daidai ta hanyar sarrafa lokacin extrusion, kuma ana iya cika cikawa ta atomatik daga 20g zuwa 250g.

  4.Ultrasonic sealing
  Kwayoyin filastik suna girgiza kuma suna haɗuwa da ƙarfi tare da ikon ultrasonic don cimma manufar rufewa, ana iya rufe shi a ƙarƙashin yanayi daban-daban.Yana iya zama mai ƙarfi da walƙiya mai kyau ba tare da la'akari da abubuwan da suka rage a bangon ciki na bututu ba ko akwai ruwa a wurin rufewa, kuma ba shi da sauƙi don samar da hatimin ƙarya.

  5.Yanke ragi
  Yanke gefen ta atomatik, yanke ragi a ƙarshen bututu bayan rufewa, yin ƙarshen ya zama mai santsi, za a iya yanke nau'i-nau'i daban-daban ko layin wutsiya don saduwa da bukatun ƙira.

  1.The 304 bakin karfe jiki harsashi na dukan inji ya sadu da bukatun da abinci tsabta.
  2.PLC tsarin sarrafawa an karɓa don yin aikin kayan aiki mai sauƙi da dacewa.
  3.It rungumi dabi'ar SMC pneumatic aka gyara daga Japan, tare da daidai matsayi da low gazawar kudi.
  4.Adopt Faransa Schneider kayan lantarki don tabbatar da aiki na dogon lokaci.

  Samfurin Inji Saukewa: DGF-25C
  Wutar lantarki (V/Hz) 220/50
  Ƙarfin wuta (kW) 1.5
  Sfeda(inji mai kwakwalwa/min) 0-25
  Nisa Rufe (mm) 3-6
  Tsawon Rufe (mm) <85 (φ50)
  Matching Air Matching (MPa) 0.4-0.8
  Girma (mm) 900×800×1650
  Nauyi (kg) 260
  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana