Injin Rubutu Mai Rushewa A tsaye

abin koyi

FMQ-650/2

An kara inganta wannan na'ura bisa ga na'ura mai shinge na lantarki, kuma yana da nau'i biyu na silinda a matsayin ƙarfin latsawa don yin kwanciyar hankali da daidaitawa.Mashin ya dace da babban marufi a cikin abinci, sinadarai, magunguna, sinadarai na yau da kullum da kuma kayan aiki na yau da kullum. sauran masana'antu.


Siffar

Aikace-aikace

Ƙayyadaddun bayanai

Tags samfurin

Injin Rubutu Mai Rushewa A tsaye

1. Wannan na'ura yana ɗaukar ma'auni na tsaye da kuma nau'i biyu na cylinders a matsayin ƙarfin dannawa, don haka matsi mai mahimmanci ya zama barga da daidaitacce, kuma shugaban aiki zai iya tashi da fadi, dace da samfurori na ƙayyadaddun marufi daban-daban.

2. Injin yana haifar da ƙarfi kuma yana bayyana babu tasirin rufewar wrinke, tare da sandunan dumama guda biyu suna aiki a lokaci guda na babban iko. Ta wannan hanyar, ya fi na kowa sealers.

3. Lokacin dumama da lokacin sanyaya na'ura ana sarrafa su ta hanyar microcomputer guda ɗaya tare da ingantaccen sarrafa lokaci. Ya dace da ƙulla jakar filastik ko takarda-filastik da aka haɗa da kayan kauri daban-daban, kuma duk suna iya samun sakamako mai gamsarwa.

4. The sealing tsawon ne sau da yawa 650-800m, ko za a iya musamman bisa ga abokan ciniki 'buƙatun.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Injin ya dace da babban marufi a cikin abinci, sinadarai, magunguna, sinadarai na yau da kullun da sauran masana'antu.

    Na'ura mai ɗaukar hoto ta tsaye, samfuran al'ada sune FMQ-650/2 da FMQ-800/2, kuma ana iya keɓance tsayin hatimi na musamman.

    Samfurin Inji

    FMQ-650/2

    FMQ-800/2

    Wutar lantarki

    220V/50Hz

    220V/50Hz

    Ƙarfi

    0.8 kW

    0.8 kW

    Daidaita Matsalolin Iska

    0.5-0.8MPa

    0.5-0.8MPa

    Tsawon Hatimi

    mm 650

    800mm

    Nisa mai rufewa

    10 mm

    10 mm

    Girma

    750×600×1450mm

    950×600×1450mm

    Nauyi

    60kg

    75kg

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana